Năm nay Hội Bảo Trợ Ơn Gọi Thánh Martino chi hội Calgary đã tổ chức một thánh lễ tại thánh đường giáo xứ Thánh Vinh Sơn Liêm vào ngày 5/11/2022. Sau đây là vài hình ảnh ghi nhận trong thánh lễ này.
Hội Bảo Trợ Ơn Gọi Thánh Martino 2022
![](http://daminhptvn.org/wp-content/uploads/2022/11/DSC09952-scaled.jpg)
Năm nay Hội Bảo Trợ Ơn Gọi Thánh Martino chi hội Calgary đã tổ chức một thánh lễ tại thánh đường giáo xứ Thánh Vinh Sơn Liêm vào ngày 5/11/2022. Sau đây là vài hình ảnh ghi nhận trong thánh lễ này.